Ratings

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro na pinakamataas na nakapuntos sa Devil Square 6 pang-araw-araw na kaganapan sa kasalukuyanbuwan.

Nangungunang pag-reset sa unang araw ng buwan sa 00:00 GMT+2:00 at ang mga pinuno ng rating ay makakatanggap ng mga premyo sa anyo ng mga bonus.

Mga Ranggo ng Devil Square
#
Tauhan
Klase
Mga Puntos
Mga Bonus
1 Hearts Grand Master 110332860 100
2 B1ACK Grand Master 97919202 90
3 Xaxa Grand Master 91418514 80
4 SershanT Grand Master 74715606 70
5 GoodEvil Grand Master 67334970 60
6 eminem Grand Master 65954568 50
7 Kjazis Grand Master 52709484 40
8 YenBien Duel Master 52063464 30
9 -z1- Duel Master 47735406 20
10 YenGettE High Elf 46991364 10
11 AlakAzAM Grand Master 43255482 10
12 -Hmm- Grand Master 41937426 10
13 Dumitra High Elf 37258662 10
14 svetik76 Soul Master 33636828 10
15 FJIAKOH Duel Master 23160516 10
16 Krimskiu Grand Master 22723476
17 blondin Grand Master 22317840
18 Settler Lord Emperor 20975700
19 Ramzes666 Grand Master 20921820
20 -Bien- Lord Emperor 19722144
21 Kataleea High Elf 19240074
22 GoodNight Grand Master 18538026
23 CKBEPHA High Elf 17878584
24 xAsDx High Elf 17208792
25 oLdWoLv Lord Emperor 15030438
26 OzzzY Lord Emperor 13684998
27 Resonance Lord Emperor 13330650
28 gradusnik Lord Emperor 13101996
29 zwitter Blade Master 12273948
30 DONI Soul Master 12089358
31 Manneken Blade Master 11724612
32 FedjaKvas High Elf 10969776
33 TheHawk Duel Master 9703722
34 Zeus Grand Master 9001440
35 OzzZ Duel Master 8933328
36 against Blade Master 8561628
37 CCleaner High Elf 7881462
38 Justone Soul Master 7868340
39 Greta High Elf 7247910
40 Fortehno Duel Master 6753774
41 Deathka Muse Elf 5468046
42 eXorcist Blade Master 5407218
43 npeLecTb Lord Emperor 5257332
44 Sunset Lord Emperor 5081256
45 Luchiano Soul Master 4526700
46 Nancy High Elf 4496988
47 ATALANTA High Elf 4471428
48 KaMuKag3e Grand Master 4414494
49 k0FFe Grand Master 4382856
50 MEPJIuH Grand Master 3699984
51 -RamzeS- Lord Emperor 3613566
52 -AIPO- Duel Master 3532218
53 Prodigy Blade Master 3505248
54 Korn Duel Master 3314460
55 lllinELF High Elf 3127110
56 Ferguson Muse Elf 3101622
57 Kenda High Elf 3072546
58 Reuben Blade Master 2923842
59 Nite Grand Master 2900988
60 Wision Grand Master 2682300
61 Alenka High Elf 2586360
62 DarkCom Grand Master 2582472
63 Zanyda Lord Emperor 2336862
64 AngelA High Elf 2264394
65 KyKJIa1 High Elf 2179206
66 LastHope High Elf 2012628
67 nepcuk Muse Elf 1755696
68 MEGAS Lord Emperor 1743588
69 LOkosta Lord Emperor 1711722
70 Inspektor Blade Master 1557384
71 Kiaa Dark Lord 1447938
72 Krakatao Duel Master 1290510
73 TonoT Blade Knight 1251672
74 tatski Grand Master 1179876
75 -Paranoik- Duel Master 1168740
76 Vol4eK Grand Master 1000536
77 BurgerKing Duel Master 972852
78 Bulbasaur Soul Master 955800
79 MeGaZoiD77 Soul Master 910470
80 Marcella Lord Emperor 857760
81 KabbaL Lord Emperor 831618
82 Unona High Elf 771054
83 MARMON Soul Master 674832
84 Imbover Grand Master 652074
85 SevendusT Duel Master 627330
86 KingRing Magic Gladiator 621810
87 Magik Duel Master 542208
88 Nataly Duel Master 529530
89 Jurec Blade Master 521184
90 XyJluO Soul Master 508602
91 A1xe Soul Master 507828
92 ART3MIS High Elf 487128
93 Heigen Magic Gladiator 477162
94 -nCuXomuK- Lord Emperor 446142
95 Kurator Magic Gladiator 380538
96 Bucknasty Blade Master 322734
97 Apec Blade Knight 269046
98 GHERMIONA Muse Elf 211326
99 -TukTak- Blade Master 163374
100 SpeedTest Magic Gladiator 143022