Ratings

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro na pinakamataas na nakapuntos sa Devil Square 6 pang-araw-araw na kaganapan sa kasalukuyanbuwan.

Nangungunang pag-reset sa unang araw ng buwan sa 00:00 GMT+2:00 at ang mga pinuno ng rating ay makakatanggap ng mga premyo sa anyo ng mga bonus.

Mga Ranggo ng Devil Square
#
Tauhan
Klase
Mga Puntos
Mga Bonus
1 Sandeen Grand Master 137454822 100
2 eminem Grand Master 62678922 90
3 MarkuL Grand Master 62230230 80
4 BL1ZZARD Grand Master 43556628 70
5 AVGAN Grand Master 38049750 60
6 -BLACK- Grand Master 33928542 50
7 Dumitra High Elf 32991264 40
8 smurf1k Grand Master 31221474 30
9 FJIAKOH Duel Master 29232132 20
10 xGAZx Grand Master 25340280 10
11 SershanT Grand Master 24800940 10
12 KaMuKag3e Grand Master 20518668 10
13 YenBien Duel Master 17717796 10
14 AlakAzAM Grand Master 17014548 10
15 Krimskiu Grand Master 16780950 10
16 Huntress High Elf 14244138
17 Arow Grand Master 13942752
18 -inslde Duel Master 12877170
19 MadeInUSSR Soul Master 12635466
20 -FeniXRise Grand Master 12433680
21 Kenwood Blade Master 12285222
22 6paToK Lord Emperor 12162828
23 Player Grand Master 12160950
24 aylEm- Magic Gladiator 11202126
25 Xaxa Grand Master 10136796
26 Krakatao Duel Master 9950430
27 Arizona Grand Master 9641250
28 Kjazis Grand Master 9578820
29 PROTOTYPE Grand Master 9223092
30 ExPro Grand Master 9127872
31 GoodEvil Grand Master 8839656
32 Narkoz Magic Gladiator 8078280
33 Kurator Duel Master 7775370
34 -KyCb- Duel Master 7422024
35 KoLBacKA High Elf 7164930
36 hardstyLE Lord Emperor 6680520
37 -AsmiaN- Duel Master 6515838
38 KoronaVIR Duel Master 6455688
39 DarkCom Grand Master 6323238
40 mich Lord Emperor 6160698
41 blondin Grand Master 6076650
42 McLaren Blade Master 5982492
43 OzzzY Lord Emperor 5637486
44 ART3MIS High Elf 5562636
45 milashka Muse Elf 5295396
46 WhatAHell Grand Master 5232318
47 npeLecTb Lord Emperor 5030292
48 voron Grand Master 5012214
49 GoodNight Grand Master 4848762
50 -747- Lord Emperor 4475886
51 Greta High Elf 4438074
52 -MPA3b- Lord Emperor 4316622
53 Inspektor Blade Master 4138416
54 WhiteKing Lord Emperor 4024782
55 Korvalan Grand Master 3898122
56 WhiteLord Grand Master 3697260
57 -3aKaTKa- Lord Emperor 3459174
58 -Gordex- Lord Emperor 3322836
59 PROMITEY Duel Master 3254268
60 -AMYR- Blade Master 3192942
61 Dyn4ik Grand Master 3133608
62 -iBOSS- Grand Master 3108774
63 BeZuMeC Grand Master 2976600
64 -KuVaLDa- Grand Master 2883096
65 Kataleea High Elf 2838954
66 -z1- Duel Master 2751252
67 Hearts Grand Master 2606304
68 Xenomorph- Grand Master 2493660
69 Prodigy Blade Master 2469198
70 OzzZ Duel Master 2381088
71 BurgerKing Duel Master 2333268
72 Cpakare3 Grand Master 2309496
73 Rong Duel Master 2297790
74 Settler Lord Emperor 2262912
75 Zirikkk Lord Emperor 2260662
76 CCleaner High Elf 2202894
77 Zero Duel Master 1988838
78 Abrik0s Grand Master 1974588
79 Faai Grand Master 1773276
80 Reuben Blade Master 1729686
81 MiaKhlifa Muse Elf 1695624
82 MogecT Lord Emperor 1691562
83 pinQkio Magic Gladiator 1663350
84 -IceQueen- High Elf 1654104
85 AndreyK Lord Emperor 1610868
86 Andra High Elf 1609236
87 NoNameEkb Duel Master 1597686
88 Fortehno Duel Master 1590780
89 Warrior Blade Master 1586196
90 -Shooter- High Elf 1561986
91 guMka Grand Master 1544490
92 NyxaiBebru Lord Emperor 1453020
93 CrazyElf Muse Elf 1431276
94 Patrokyl Soul Master 1368210
95 Bonnie High Elf 1341534
96 MARMON Grand Master 1308168
97 AllKill Dark Lord 1298448
98 GraDys Duel Master 1256778
99 FedjaKvas High Elf 1255020
100 Morfu4ka High Elf 1197660