Ratings

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro na pinakamataas na nakapuntos sa Devil Square 6 pang-araw-araw na kaganapan sa kasalukuyanbuwan.

Nangungunang pag-reset sa unang araw ng buwan sa 00:00 GMT+2:00 at ang mga pinuno ng rating ay makakatanggap ng mga premyo sa anyo ng mga bonus.

Mga Ranggo ng Devil Square
#
Tauhan
Klase
Mga Puntos
Mga Bonus
1 Cheerful Grand Master 320476536 100
2 Immortal Grand Master 139912122 90
3 aylEm- Duel Master 79935756 80
4 Weissmann Grand Master 76320600 70
5 OMyT Grand Master 68020068 60
6 Player Grand Master 59659290 50
7 Cross Grand Master 41080986 40
8 Lupata Lord Emperor 36683088 30
9 YOUshit Duel Master 36553548 20
10 BacuJIucK Duel Master 28475982 10
11 YenBien Duel Master 28068594 10
12 FJlAKOH Duel Master 27817026 10
13 Adrenalin4 Grand Master 25911990 10
14 -HellFire- Duel Master 25314936 10
15 -LouiE- Duel Master 24930990 10
16 XuTMAN Duel Master 23661570
17 AleckX Magic Gladiator 21761736
18 NCbeyndzhy Grand Master 21570030
19 Breaking Grand Master 17809482
20 -Ego1st- Duel Master 17182722
21 -Lipton- High Elf 14423880
22 GideoN Lord Emperor 14054256
23 Kirra High Elf 13516200
24 Xaxa Grand Master 13502700
25 GoodEvil Grand Master 13472616
26 Margowka High Elf 12951084
27 minimum Duel Master 12776946
28 Ramzes666 Grand Master 12178074
29 FedjaKvas High Elf 11424456
30 Dyn4ik Grand Master 11246262
31 xSTFUx Duel Master 10571034
32 Settler Lord Emperor 10344654
33 ananas Grand Master 10218408
34 nas75 High Elf 8832516
35 1hennessy1 Blade Master 8015730
36 Kurator Duel Master 7987578
37 MGkila Duel Master 7868586
38 shongaks Duel Master 7527444
39 Evill Grand Master 6094728
40 -z1- Duel Master 5784732
41 theKIDD Lord Emperor 5748318
42 Prodigy Blade Master 5712294
43 Bagira Muse Elf 5671284
44 blondin Grand Master 5477682
45 whyEz- Lord Emperor 5191914
46 Cpakare3 Grand Master 4782864
47 gardemarin Grand Master 4501044
48 Pacman1 Grand Master 4211958
49 Krimskiu Grand Master 4147206
50 CraZy High Elf 4090710
51 MxNine Soul Master 3784026
52 AlakAzAM Grand Master 3740616
53 -LiTMaN- Grand Master 3658194
54 -Mulsanne- High Elf 3614712
55 HyenaFire Grand Master 3503862
56 Geralt Grand Master 3287886
57 camom Soul Master 3205962
58 MrHouser Grand Master 3105552
59 -Alpine- Blade Master 3093474
60 SevendusT Duel Master 2720448
61 WhiteKing Lord Emperor 2685678
62 Arizona Grand Master 2676000
63 Borovickiu Soul Master 2631042
64 --DoH Duel Master 2445174
65 ALyBy Magic Gladiator 2399622
66 BEPTYXAi Lord Emperor 2342580
67 z0lik Grand Master 2197254
68 jaycee High Elf 2186982
69 GoodNight Grand Master 2181324
70 korj Duel Master 1787292
71 AVGAN Grand Master 1754088
72 LastHope High Elf 1747680
73 NeSS Duel Master 1729362
74 JohnTerry Magic Gladiator 1633608
75 OyoKie Magic Gladiator 1535868
76 Kenda High Elf 1464000
77 prjanik Dark Lord 1374858
78 Jellie Grand Master 1359936
79 hellrider Soul Master 1301772
80 MGredfull Magic Gladiator 1242768
81 Drowranger Muse Elf 1230918
82 Nancy High Elf 1215498
83 -Redh0rse- Lord Emperor 1202802
84 DiakoN Soul Master 1131714
85 Mysterio Lord Emperor 1042836
86 Andra High Elf 1023840
87 Ven0mancer Magic Gladiator 1001160
88 googleWiz Soul Master 935118
89 KitaEE High Elf 926916
90 AafriKka Soul Master 904104
91 Malibu-Inc Duel Master 899856
92 Nedard Soul Master 877590
93 Magik Duel Master 875904
94 TbomaDL Lord Emperor 861342
95 4e4en Soul Master 820602
96 Justone Grand Master 809742
97 BuBeJlb Dark Lord 798576
98 -cTpAx- Blade Master 769266
99 Babka High Elf 744456
100 Drandulet Dark Lord 717660