Ratings

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro na pinakamataas na nakapuntos sa Devil Square 6 pang-araw-araw na kaganapan sa kasalukuyanbuwan.

Nangungunang pag-reset sa unang araw ng buwan sa 00:00 GMT+2:00 at ang mga pinuno ng rating ay makakatanggap ng mga premyo sa anyo ng mga bonus.

Mga Ranggo ng Devil Square
#
Tauhan
Klase
Mga Puntos
Mga Bonus
1 -Bonjour- Grand Master 101391846 100
2 NASEKOMOE Grand Master 92329068 90
3 OMyT Grand Master 86542878 80
4 TipaGribu Soul Master 71070294 70
5 masyane4ka Grand Master 62816580 60
6 CbIPOK High Elf 56876976 50
7 -MooN- Grand Master 55788198 40
8 blondin Grand Master 55032732 30
9 groit Soul Master 48211038 20
10 Ramzes666 Grand Master 41641980 10
11 Blum4ik Grand Master 33586752 10
12 MiaKhalifa High Elf 30033582 10
13 Xymeth Duel Master 28590804 10
14 AleN Grand Master 26560668 10
15 Joystick Duel Master 26271642 10
16 -Ego1st- Duel Master 23631192
17 KillShot High Elf 14018478
18 FATALYTY High Elf 13945392
19 FUNERAL Duel Master 13865250
20 -Mope- Lord Emperor 13096326
21 -iBOSS- Grand Master 11781408
22 Sarcasm Lord Emperor 11509842
23 SuperMariO Duel Master 10295496
24 ForWarD Grand Master 9936210
25 izverg Duel Master 9072138
26 FightorDie Grand Master 7660566
27 KaPblTo Lord Emperor 7461306
28 Borovickiu Grand Master 6569610
29 -SrGustavo Lord Emperor 6430500
30 GoldenFLY High Elf 6258486
31 Resonance Lord Emperor 6090576
32 GoodEvil Grand Master 5013408
33 Tpe3BocTb Soul Master 4462236
34 -ncuxo3- Duel Master 4354902
35 -ReDo High Elf 4287234
36 -BOSS-- Duel Master 4249152
37 Tec-n9ne High Elf 3821220
38 Articice Grand Master 3742398
39 Huntress High Elf 3741912
40 Kenda High Elf 3119922
41 Wili Lord Emperor 2786280
42 Glayd Grand Master 2600952
43 Bucknasty Blade Master 2422530
44 Dumitra High Elf 2348664
45 -MaLdiTo- Blade Master 2319846
46 -Superior- Lord Emperor 2304090
47 mity2020 Soul Master 2159142
48 Hubik Blade Master 2148714
49 ukureni1 Grand Master 2107554
50 -LiTMaNeN- Grand Master 1876434
51 mich Lord Emperor 1658550
52 -BDSM- High Elf 1650606
53 Arow Grand Master 1363542
54 BienxTrm Lord Emperor 1336854
55 NeSS Duel Master 1156386
56 osadnik Blade Master 1143120
57 HOLYMARS Lord Emperor 1138242
58 -k0FFe- Grand Master 1112694
59 PHDarkLord Lord Emperor 1062264
60 Oriole Blade Master 1053348
61 XuTMAN Duel Master 1028688
62 Chief Lord Emperor 987822
63 bufalka Muse Elf 967446
64 Rong Duel Master 950760
65 OuKiE Grand Master 909702
66 Prodigy Blade Master 894258
67 DarkCom Grand Master 871560
68 -PeTmaLu- Grand Master 870930
69 FirsT High Elf 866772
70 TomShelby Lord Emperor 861300
71 MiaKhlifa Muse Elf 791130
72 vasiok97 Soul Master 737628
73 -Bear- Blade Master 723774
74 CrazyRoman Soul Master 693348
75 BleDun Grand Master 686478
76 StartUp Soul Master 682212
77 -NeZoX- Lord Emperor 568590
78 SaveM Lord Emperor 559092
79 KONKORD Blade Master 464472
80 -6paToK- Lord Emperor 429636
81 -SunRise- Duel Master 420120
82 Evgewka Grand Master 383292
83 Esdeath Lord Emperor 316332
84 devilgnom Grand Master 303438
85 CrazyMG Magic Gladiator 241170