Ratings

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro na pinakamataas na nakapuntos sa Devil Square 6 pang-araw-araw na kaganapan sa kasalukuyanbuwan.

Nangungunang pag-reset sa unang araw ng buwan sa 00:00 GMT+2:00 at ang mga pinuno ng rating ay makakatanggap ng mga premyo sa anyo ng mga bonus.

Mga Ranggo ng Devil Square
#
Tauhan
Klase
Mga Puntos
Mga Bonus
1 YenBien Duel Master 101487948 100
2 FJlAKOH Duel Master 94572456 90
3 OMyT Grand Master 82300938 80
4 BL1ZZARD Grand Master 62691438 70
5 blondin Grand Master 49342302 60
6 Kenda High Elf 48243924 50
7 -YEET- Grand Master 48057594 40
8 CyCJluk Grand Master 45773796 30
9 Xymeth Duel Master 41685522 20
10 Nisha Grand Master 40054344 10
11 Player Grand Master 37787802 10
12 SappOro High Elf 37540392 10
13 -DiwaTa- High Elf 33419670 10
14 inside Duel Master 31666992 10
15 GoodEvil Grand Master 31185156 10
16 MaGapbI4 Grand Master 30443634
17 Ovak Grand Master 29989722
18 hellrider Grand Master 29777634
19 omadonex Grand Master 28136712
20 Kataleea High Elf 24380928
21 -ZS- Lord Emperor 24163140
22 AsikMG Duel Master 23155920
23 Huntress High Elf 20631840
24 AVGAN Grand Master 18300234
25 PRAVAKATOR Blade Master 16141614
26 Kjazis Grand Master 14766948
27 Be4HuK Grand Master 14172912
28 SofA High Elf 14167224
29 Anybody Lord Emperor 13436610
30 FedjaKvas High Elf 12790434
31 gardemarin Grand Master 12280962
32 MiaKhalifa High Elf 12086658
33 wiseman High Elf 11609574
34 NeSS Duel Master 10999908
35 ivaiva Soul Master 10835712
36 Cheerful Grand Master 10301796
37 Inspektor Blade Master 8869854
38 equlibrium High Elf 8703210
39 -Akumii- Duel Master 8600844
40 -YourDeath Grand Master 7868616
41 Krimskiu Grand Master 7695078
42 OzOn High Elf 7621824
43 Arow Grand Master 7313202
44 MrPringls Grand Master 7208082
45 -Daddy- Grand Master 6898374
46 SuperMariO Duel Master 6856488
47 -z1- Duel Master 6201912
48 kizla Grand Master 6008784
49 andree Grand Master 5337096
50 Adrenalin4 Grand Master 5058210
51 MsKeey Muse Elf 5026590
52 Inmove High Elf 4874532
53 AleckX Duel Master 4800036
54 FFarT Blade Master 4709382
55 Emelianenk Magic Gladiator 4688802
56 -Redh0rse- Lord Emperor 4435974
57 MaXXX Grand Master 4435008
58 -DeXoFaN- Blade Master 4314114
59 -BLACK- Grand Master 4298394
60 OzzZ Duel Master 4268544
61 JorjiK Grand Master 4198596
62 Zanyda Lord Emperor 3929832
63 Borovickiu Grand Master 3904488
64 Bagira High Elf 3863274
65 MegaSeric Magic Gladiator 3749940
66 -KuVaLDa- Grand Master 3680220
67 Nancy High Elf 3587814
68 bagamol High Elf 3511122
69 Rino Magic Gladiator 3474570
70 TrueTENb Dark Lord 3446598
71 Nevergotmy Duel Master 3297942
72 Re3ak Lord Emperor 3255042
73 LastHope High Elf 3240984
74 Krakatao Duel Master 3199464
75 EEELLLFFF Magic Gladiator 3154122
76 CraZy High Elf 3126162
77 MEPJIuH Grand Master 3098298
78 -3aKaTKa- Lord Emperor 2894220
79 -ReDo High Elf 2834946
80 _Dest1806 Grand Master 2718336
81 Zlaya Grand Master 2570160
82 Dumitra High Elf 2523552
83 MAGISPHNX Blade Knight 2421558
84 gradusnik Lord Emperor 2364786
85 SPINo3A Soul Master 2357730
86 inboxlv Magic Gladiator 2329626
87 -747- Lord Emperor 2266326
88 Jorj Lord Emperor 2210628
89 Torn Lord Emperor 2177076
90 GoDziLaMG Magic Gladiator 2136444
91 Articice Soul Master 2100102
92 -KyCb- Duel Master 1923996
93 DarkCom Grand Master 1862448
94 -NeZoX- Lord Emperor 1855098
95 5775 Soul Master 1820748
96 -Coffee- High Elf 1788846
97 -LouiE- Duel Master 1783242
98 Checkmate Grand Master 1745304
99 Magik Duel Master 1706346
100 whyEz- Lord Emperor 1636170