Ratings
Master Origin Mega Empire Deus Extreme

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro na pinakamataas na nakapuntos sa Devil Square 6 pang-araw-araw na kaganapan sa kasalukuyanlinggo.

Nangungunang pag-reset tuwing Lunes ng 00:00 GMT+2:00 nangungunang mga pinuno ay makakatanggap ng mga premyo sa anyo ng mga bonus.

Mga Ranggo ng Devil Square
#
Tauhan
Klase
Mga Puntos
Mga Bonus
1 -ahoj Grand Master 45157650 20
2 BonBon Duel Master 38917440 15
3 BACHKIM Grand Master 33697752 14
4 -Jay- Grand Master 33211344 13
5 DoubeLift Grand Master 31359780 12
6 8888 Grand Master 28692858 11
7 Garp Grand Master 26544648 10
8 DWNice Grand Master 25687056 9
9 RAIDER Grand Master 25222500 8
10 TheHope Lord Emperor 23815506 7
11 TaPanyHbKa Grand Master 20476362 6
12 MOLOTOV Duel Master 19086648 5
13 TRAVKIN Grand Master 18418812 4
14 -IS-Boom Duel Master 16284606 3
15 Gojo Grand Master 16140966 3
16 -Just- Duel Master 16009086 3
17 ROGxDW Grand Master 16002654 3
18 zGaoXanh Soul Master 15467910 3
19 lllIIIlll Grand Master 15256932 3
20 -Stee477 Duel Master 15233784 2
21 SNICKERS Lord Emperor 14805342 2
22 -General- Lord Emperor 14534694 2
23 THREESOME Duel Master 14062410 2
24 -OGKush- Grand Master 13805838 2
25 Smoxxu Grand Master 13557390 2
26 aggro Duel Master 13250418 2
27 clickbait Grand Master 12784338 2
28 TDayEu1TT Lord Emperor 12572154 2
29 -Dream- Duel Master 11945556 2
30 -IvErSoN- Grand Master 11803596 2
31 GheChuaKia Grand Master 11392218
32 79-EvilGod Duel Master 11214930
33 Wezmiolem Grand Master 11155698
34 Zabuza Magic Gladiator 10659168
35 -GOLDEN- Lord Emperor 10159110
36 -IS-DUA-IS Duel Master 10023348
37 PoisoN Grand Master 9467166
38 Infi Soul Master 8315280
39 Pont Grand Master 8238498
40 koroed Lord Emperor 8177898
41 TRRUMP Grand Master 8074056
42 pinch Grand Master 8019738
43 RAMMSTEIN Lord Emperor 7973820
44 Andryz Duel Master 7914456
45 Cortez Duel Master 7854318
46 xXxAresxXx Soul Master 7812930
47 GhostHP Duel Master 6893706
48 vesna Duel Master 6377004
49 -Prophet- Duel Master 6280662
50 GenRi Soul Master 6128076
51 Soft Duel Master 6114318
52 TranS Soul Master 6094902
53 Gogi Grand Master 6027828
54 Extase Lord Emperor 6002424
55 ALKOHOLIK Duel Master 5995896
56 AnneBoleyn Grand Master 5985132
57 yeu1nguoi Grand Master 5732994
58 6aBoBHa Duel Master 5479464
59 KevinHoang Duel Master 5415216
60 DieHard Grand Master 5293254
61 NSFW Duel Master 5243556
62 OKman Magic Gladiator 5094246
63 Marchella Lord Emperor 4989702
64 -LogOut- High Elf 4932198
65 Legion Duel Master 4736352
66 LeopardoG Grand Master 4733574
67 BeeBee Magic Gladiator 4533540
68 -atack- Grand Master 4520460
69 tukyy Grand Master 4480548
70 AnNonLaGi Magic Gladiator 4479834
71 Pa3iH Lord Emperor 4458732
72 N9SH Grand Master 4419000
73 Tendi Grand Master 4402896
74 Klepa Lord Emperor 4318794
75 PVESum Lord Emperor 4277310
76 KALASH Lord Emperor 4236042
77 Candy91 Duel Master 4141362
78 Petrovich1 Grand Master 4123518
79 -MapuxyaH- Lord Emperor 3988014
80 HaKa3aTeLb Dark Lord 3952632
81 FoxKiller Lord Emperor 3932310
82 AnhhVN Grand Master 3779706
83 -Exit- Lord Emperor 3772644
84 TheRenchix Duel Master 3705984
85 MagusPuPs Duel Master 3672114
86 -Reload- Lord Emperor 3668772
87 VoDanh Blade Master 3567612
88 Dksuper Blade Master 3524316
89 Cronos Soul Master 3506406
90 Laogia Duel Master 3495504
91 18plus Dark Lord 3493758
92 Ljoshik Duel Master 3435318
93 xyk3 Soul Master 3420036
94 Dickiy Duel Master 3378348
95 SILNIY-SYN Duel Master 3201894
96 Ynochka Duel Master 3171108
97 Boniface Blade Master 3084294
98 Nomaster Grand Master 3070740
99 Latveika High Elf 3059322
100 LamRedHair Duel Master 3045666