Ratings

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro, na pumatay ng pinakamaraming halimaw sa laro.

Nangungunang Mga Hunter
#
Tauhan
Klase
Mga Halimaw
1 IamSmile Duel Master 50874347
2 -VoldeMort Duel Master 19511351
3 -Optimus- Grand Master 17209276
4 -DeviL- Blade Master 17196587
5 A-Love-P Lord Emperor 16265528
6 Phamond High Elf 15693658
7 QuestFarm Dark Lord 14970203
8 Paseak Blade Master 14724265
9 BladOzito Grand Master 14722060
10 BlueCat Grand Master 14637337
11 KimoChi- Lord Emperor 14546367
12 McDonalds Duel Master 14409079
13 Catch22 Dark Wizard 13730069
14 -Charlies Duel Master 13349331
15 NebulaX High Elf 13188190
16 -Timeless- Grand Master 13165369
17 Dominator Lord Emperor 13090789
18 -BJIaguMup Grand Master 13054890
19 -OMG-WTF- Lord Emperor 12556766
20 nCoVi Duel Master 12309338
21 Boyyy Duel Master 12216465
22 -colobok- High Elf 12083384
23 -K48-Fudo- Grand Master 12056338
24 Autumn- Duel Master 11959623
25 SpeedWagon Lord Emperor 11627006
26 -Destroyer Grand Master 11555313
27 shadeUA Grand Master 11506720
28 keb4ik Grand Master 11440956
29 Sense Lord Emperor 11416096
30 -HoruS- Grand Master 10880894
31 Rastinen High Elf 10856368
32 NuKleR Grand Master 10689045
33 CivicTypeR Duel Master 10594818
34 aedada Dark Knight 10507739
35 AnocToJI Blade Master 10462318
36 -CHICKEN- Duel Master 10419051
37 -SpaceX- Blade Master 10343498
38 -Napoleon- Lord Emperor 10271563
39 --Hades-- Duel Master 10268919
40 Anhdagia Soul Master 10244477
41 Guest Grand Master 10227768
42 zPlayBoyz Duel Master 10092801
43 BladOzita High Elf 10012052
44 hass Lord Emperor 9977884
45 TanTan Blade Master 9942744
46 -AchilleS- Lord Emperor 9709689
47 Leno4ka Elf 9616446
48 Korky Blade Master 9579092
49 SoJiSub Blade Knight 9546046
50 shura High Elf 9411585
51 -FakeLove- High Elf 9312595
52 SHOXi Duel Master 9246351
53 iZnoGouD Lord Emperor 9239241
54 junnn Grand Master 9154373
55 -Graphene- Blade Master 9110699
56 AdoboGains Grand Master 9110176
57 DLAK2020 Dark Lord 9067043
58 Witch High Elf 9007705
59 Panika Grand Master 9006485
60 Russian Magic Gladiator 8996643
61 Gomi Duel Master 8991724
62 ProstoIMBA High Elf 8973787
63 -GaladrieL High Elf 8864780
64 Courage Lord Emperor 8860331
65 PyM9H4uK High Elf 8825732
66 Pinky Elf 8795214
67 -Time- Lord Emperor 8736699
68 ChamTuuKa Lord Emperor 8678919
69 -Elentari- High Elf 8663116
70 DLAka2020 Lord Emperor 8377677
71 huivam Dark Lord 8346538
72 Green Grand Master 8280059
73 DraffGobin Elf 8152602
74 -Hercules- Blade Master 8051990
75 -iSM- Grand Master 8038960
76 7eleven High Elf 7945000
77 Alariel High Elf 7868358
78 Anneli High Elf 7827381
79 -Saric Duel Master 7765528
80 DuyMichael Grand Master 7753045
81 -Nam- Lord Emperor 7751288
82 xNishee Blade Master 7693663
83 xMUSTANGx Blade Master 7682296
84 -Anthony- High Elf 7617079
85 Maderos Blade Master 7582298
86 ELFFZZZ Elf 7291024
87 NETxMewMew Duel Master 7237144
88 lollolll Magic Gladiator 7215337
89 zZTheOwlZz Duel Master 7161946
90 -Chip- Lord Emperor 7139798
91 AFKA Elf 7137556
92 AJIuraToP Grand Master 7065276
93 -Violet- Duel Master 7015363
94 SeafareR Grand Master 6998883
95 MGWeed Duel Master 6990835
96 KoKoCuK Grand Master 6985148
97 CkaZ Grand Master 6953850
98 Bombachka Muse Elf 6952611
99 ChimCuMeo Soul Master 6825981
100 MegaSun Muse Elf 6768915