Ratings
Master Origin Mega Empire Deus Extreme

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro, na pumatay ng pinakamaraming halimaw sa laro.

Nangungunang Mga Hunter
#
Tauhan
Klase
Mga Halimaw
1 TheKing Grand Master 11251870
2 Noobsaybot Blade Master 10709291
3 Gragora Grand Master 10229283
4 Moderator Duel Master 9388887
5 -Z-L-O- Grand Master 9071013
6 scuko Lord Emperor 8828266
7 Scizo Grand Master 8733135
8 TWITTER Dark Lord 8636562
9 -MORBIUS- Grand Master 8550193
10 nonJlaBok Duel Master 8326363
11 Swipe Lord Emperor 7444242
12 manthau Duel Master 7384410
13 -Mozart- Lord Emperor 7168730
14 6i6iVN High Elf 6937026
15 -Cheloo- Lord Emperor 6936892
16 MoonLight Soul Master 6931530
17 Ble4ch Lord Emperor 6715381
18 -An0ther- Grand Master 6571269
19 -n1ce- Duel Master 6480348
20 Olympiacos Grand Master 6320404
21 buffpro High Elf 6256567
22 Genius-A- Duel Master 6118097
23 SonGR Duel Master 5859060
24 KrausE Lord Emperor 5704049
25 Nameless Grand Master 5690752
26 Koza4okDL Lord Emperor 5632585
27 LeshaBK Blade Master 5613877
28 TieuLyTu Duel Master 5537269
29 Kalvin High Elf 5528908
30 Wampella Blade Master 5511537
31 -MoRTReD- Lord Emperor 5470420
32 1102 Blade Master 5421531
33 BILLY Duel Master 5358096
34 xerox Duel Master 5285893
35 JustFeel Duel Master 5180864
36 d0k3r0k Blade Master 5179825
37 Rezak Lord Emperor 5101832
38 LiangPeng Grand Master 5095422
39 MrKaKa Grand Master 4965106
40 MoRTReD Duel Master 4946477
41 VanBuuren Grand Master 4944939
42 WizMatik Grand Master 4888049
43 MasterYoda Grand Master 4794177
44 Maximum Grand Master 4752940
45 Xpystik Grand Master 4715516
46 BparHapoga Grand Master 4634294
47 Kloun1 Dark Knight 4561443
48 BossBBQ Blade Master 4559541
49 Redo Muse Elf 4422247
50 Abram Lord Emperor 4401348
51 Trigger Blade Master 4357127
52 RastaMan Blade Master 4284574
53 Shroud High Elf 4248022
54 shizO Grand Master 4213864
55 Eternal Grand Master 4172552
56 GeeTay Lord Emperor 4136473
57 Bossssssss Grand Master 4055154
58 Shark1 Blade Master 4051557
59 -SKY- High Elf 3932134
60 ZZippO Duel Master 3917725
61 Armen Blade Master 3894903
62 hiheloo007 Dark Knight 3894596
63 Shark3 Duel Master 3879839
64 LasVegaS Blade Master 3829878
65 llGunnerll Lord Emperor 3826780
66 TrumDL Lord Emperor 3806309
67 Gojo Grand Master 3805786
68 MrRuby Duel Master 3761811
69 HuTpO Grand Master 3720646
70 -KOCMOC- Grand Master 3704496
71 Weiss Blade Master 3670602
72 -Hyena- Duel Master 3639433
73 zohhan Grand Master 3619326
74 GauVn Blade Master 3598741
75 Mammon Grand Master 3578311
76 Elizum Grand Master 3576851
77 W1zarD Grand Master 3574749
78 DeNnY Grand Master 3530029
79 DKDKNY Blade Knight 3476116
80 BlueMaN Blade Knight 3447064
81 zmeysmail Grand Master 3432441
82 -14KapaT- Lord Emperor 3388893
83 GraKast High Elf 3388624
84 pohooyou Grand Master 3344494
85 Doughnut Lord Emperor 3329179
86 Mghifi Duel Master 3311029
87 MormegiL Blade Knight 3280417
88 LexusLx600 Blade Master 3227953
89 Steven Duel Master 3203579
90 Shark4 Lord Emperor 3198841
91 Sender Grand Master 3194422
92 Shinobi Duel Master 3180058
93 bahamut Grand Master 3173681
94 BoBo Duel Master 3159107
95 MyAnh Grand Master 3150372
96 Perseus Grand Master 3149942
97 pupok Dark Knight 3140774
98 Myrto High Elf 3098291
99 erfref Elf 3094099
100 byMOKPblu Grand Master 3088926