Ratings

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro, na pumatay ng pinakamaraming halimaw sa laro.

Nangungunang Mga Hunter
#
Tauhan
Klase
Mga Halimaw
1 prozet Duel Master 32942465
2 MEPJIuH Grand Master 28892100
3 BurgerKing Duel Master 26563502
4 Blume Grand Master 26010373
5 pdismisser Grand Master 25340967
6 Vigo Lord Emperor 24531378
7 iQoN Magic Gladiator 23045230
8 MEGAS Lord Emperor 22608581
9 Clyde Blade Master 22427564
10 -Paranoik- Duel Master 21055148
11 KaPaMeJlb High Elf 20203515
12 -Deadora- High Elf 19770237
13 RaNDoM Dark Lord 19685038
14 CKBEPHA High Elf 19097651
15 1DIN2VA3RI Lord Emperor 19019617
16 Berzloy Blade Master 18619633
17 -KyCb- Duel Master 18469533
18 ATALANTA High Elf 18272492
19 Morda Dark Lord 18036260
20 Russel Grand Master 18036112
21 -TiNy- Blade Master 17381894
22 -KOKOH- High Elf 17309612
23 -aNOTher- Grand Master 17150470
24 KabbaL Lord Emperor 16692654
25 Quant Lord Emperor 16341628
26 -SunRay- Grand Master 16282155
27 Fandorin Grand Master 16221580
28 damagu Duel Master 16166780
29 Dublicat Duel Master 16033193
30 -SM- Grand Master 15889195
31 Morgana High Elf 15881887
32 Rong Duel Master 15541286
33 VoVaSiK Duel Master 15522048
34 Zeus Grand Master 15352441
35 Wili Lord Emperor 15284979
36 MoonCat High Elf 15267212
37 Doomy Blade Master 15250936
38 gradusnik Lord Emperor 15078464
39 osad Blade Master 14954815
40 -Sp0on Lord Emperor 14583003
41 -I-N-F- Soul Master 14560801
42 mgJoe Duel Master 14516471
43 Brandy Grand Master 14418242
44 AngelA High Elf 14393891
45 Marcella Lord Emperor 14098439
46 DarkCom Grand Master 14062907
47 -PissOFF- Blade Master 14046056
48 -Daddy- Grand Master 14022390
49 LOkosta Lord Emperor 13982896
50 SAPFIR Blade Master 13894495
51 qqqqqb Soul Master 13783745
52 -Gordex- Lord Emperor 13777879
53 Krimskiu Grand Master 13664654
54 -Gavr- Blade Master 13564155
55 -Cue- Grand Master 13499119
56 -Fath3R- Duel Master 13371160
57 Greta High Elf 13354933
58 MukcTypKa Duel Master 13201798
59 LancerBK Blade Master 13146260
60 GoodNight Grand Master 13087346
61 Azzazell Grand Master 12976661
62 d666s2 Dark Knight 12890998
63 eXecute Lord Emperor 12839578
64 Skorp Blade Master 12703152
65 KA6AH Dark Lord 12594324
66 Porkyz Grand Master 12534321
67 Makfiz Blade Master 12519932
68 AlakAzAM Grand Master 12463182
69 TBAPb Grand Master 12228597
70 BC7Telepor Dark Knight 12207393
71 OzzZ Duel Master 12181630
72 -CaesaR- Blade Master 11660128
73 Tigress High Elf 11514015
74 -OMG-WTF- Lord Emperor 11471503
75 Veron Duel Master 11313093
76 SunShine High Elf 11156602
77 Sunset Lord Emperor 11149237
78 -Bien- Lord Emperor 11136079
79 Magik Duel Master 11039257
80 TopraLLI Dark Wizard 10973628
81 zwitter Blade Master 10943602
82 l7apagoKc Duel Master 10924552
83 Sley Duel Master 10899354
84 KANAB1S Duel Master 10864485
85 Luchiano Soul Master 10852010
86 -inslde Duel Master 10760170
87 VooDoo High Elf 10718347
88 -HannibaL- Lord Emperor 10646255
89 -TM- Lord Emperor 10400154
90 Smale High Elf 10196816
91 Halk Blade Master 10196101
92 -ANTIHYPE- Blade Master 10157956
93 Unix Blade Master 10143205
94 cronus Grand Master 9812429
95 Pro100Noob Soul Master 9740063
96 Nite Grand Master 9729415
97 EpSiLoNa Muse Elf 9699382
98 against Blade Master 9686791
99 Xaxxatyn Dark Lord 9683588
100 Manneken Blade Master 9669259