Ratings

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro, na pumatay ng pinakamaraming halimaw sa laro.

Nangungunang Mga Hunter
#
Tauhan
Klase
Mga Halimaw
1 TAHK Duel Master 12323067
2 Ever Lord Emperor 12257662
3 -Invoker- Grand Master 11234887
4 Hyperaktiv Lord Emperor 10800338
5 Sovest Duel Master 10480313
6 -Aluf- Lord Emperor 10133482
7 -OG- Duel Master 10112417
8 MrDuck Duel Master 9878940
9 Whizzzz Duel Master 9583878
10 -Zephyros Grand Master 9093672
11 IIAJIMAJI Duel Master 8981911
12 Beamer Lord Emperor 8745465
13 Russel Grand Master 8668271
14 MangusT Lord Emperor 8613848
15 Momonga Duel Master 8573542
16 OpuYm Grand Master 8524677
17 STRAFE Grand Master 8413676
18 Lana High Elf 8406013
19 begin Grand Master 8337369
20 -Paco- Lord Emperor 8124364
21 ReDLaDY High Elf 8086343
22 Sinks Grand Master 7892728
23 applesauce Lord Emperor 7764741
24 Whisper Lord Emperor 7669774
25 LadyB High Elf 7510265
26 -Mon- Grand Master 7459926
27 Unemployed Duel Master 7459411
28 BlizcranK High Elf 7438997
29 COONF Grand Master 7382876
30 CarDan Lord Emperor 7379122
31 1STMin Grand Master 7376447
32 TACOS Grand Master 7350711
33 Mabel Lord Emperor 7336551
34 Shaitan Grand Master 7328522
35 MilkyWay High Elf 7311302
36 Evol Grand Master 7274078
37 NeXTS Grand Master 7270003
38 -TVVL- Blade Master 7088939
39 -Darius- Lord Emperor 6901051
40 MissYo Lord Emperor 6879869
41 -l-Ares-l- Duel Master 6723497
42 chatchoi Soul Master 6630570
43 SIkais Blade Master 6623375
44 Mirotic Duel Master 6501730
45 -MAX- Blade Master 6465883
46 BiBoMagic Magic Gladiator 6439677
47 POWERFUL Soul Master 6415934
48 zDKRunner Blade Master 6268821
49 HUGE Blade Master 6210951
50 BinBinz High Elf 6157882
51 younogd4me Blade Master 6081140
52 PremiaL Blade Master 6051937
53 KingOfLove Duel Master 6036239
54 MinX Magic Gladiator 6003854
55 CTR7 Lord Emperor 5988255
56 -BadBoy- Blade Master 5973012
57 Magistrat Grand Master 5907351
58 Cosmic High Elf 5894167
59 Holy Blade Master 5778698
60 6a6aPAKETA High Elf 5767604
61 IIOII Duel Master 5757230
62 -AnimaL- Blade Master 5729657
63 beantonz90 Blade Knight 5642073
64 Kiraygreen Blade Master 5577445
65 EternaL Lord Emperor 5564733
66 binbin1 Dark Knight 5564203
67 BadboyVN Blade Master 5529687
68 AAISMIAA Soul Master 5514682
69 -Ses- Duel Master 5449680
70 krown High Elf 5442959
71 liran Grand Master 5365943
72 MaTuoc High Elf 5357749
73 MABORRO Grand Master 5319330
74 Blondfish High Elf 5271229
75 KARI Blade Master 5264193
76 Soldat Grand Master 5262808
77 Strongth3 Duel Master 5208314
78 ReMB0 Blade Master 5175576
79 melz Grand Master 5170025
80 FireScream Lord Emperor 5139212
81 QuickFish Duel Master 5123743
82 KongSoul Soul Master 5081905
83 SugarDady Lord Emperor 5038424
84 Qmaster1 Elf 4997950
85 Yukimura Grand Master 4945216
86 DreamZ Duel Master 4945110
87 FFFFFFFFFF Dark Wizard 4931849
88 SamT18 Magic Gladiator 4855787
89 Alise High Elf 4831528
90 RedHairr Duel Master 4825405
91 Thirteen Dark Wizard 4820266
92 kAze Blade Master 4736176
93 Tara777 High Elf 4724289
94 saochep Magic Gladiator 4720379
95 V1k705 Soul Master 4717633
96 BaTaPeuKa Duel Master 4711268
97 classico High Elf 4705227
98 Vito Blade Master 4669485
99 DarkFrost High Elf 4649864
100 toto Grand Master 4646377