Ratings
Master Origin Mega Empire Deus Extreme

Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro, na pumatay ng pinakamaraming halimaw sa laro.

Nangungunang Mga Hunter
#
Tauhan
Klase
Mga Halimaw
1 -DesiGn- Grand Master 19190601
2 lmperator Grand Master 18309119
3 Cheff Grand Master 17046388
4 PHaNToR Grand Master 15699385
5 1000VND Blade Master 15227775
6 referal012 Dark Knight 14760028
7 ElProblema Grand Master 14689136
8 GoBlin Blade Master 14497570
9 Merix Grand Master 13953599
10 MrPer4ik Duel Master 13389145
11 MidilackY Grand Master 12791956
12 -50Cent- Grand Master 12407595
13 BOEING Lord Emperor 12354621
14 1stVN-TP Duel Master 12326172
15 DimK Grand Master 12259899
16 KopKop Magic Gladiator 11925087
17 Krju4ok Blade Master 11907130
18 EVRO Lord Emperor 11814801
19 ZzEvilzZ Grand Master 11555025
20 MON5TER Blade Master 11479292
21 ROKKO Blade Master 11267482
22 Kryfear Duel Master 11169603
23 1StVN-113 Blade Master 10913499
24 -Aluf- Lord Emperor 10701015
25 ReDLaDY High Elf 10552499
26 -BiGBoSS- Lord Emperor 10357475
27 Kynep Grand Master 10265306
28 Sovest Duel Master 10183338
29 Torn Lord Emperor 10139609
30 quest55 Elf 10123844
31 -GoD- Grand Master 10097222
32 Chick High Elf 10025228
33 ALP1NE Grand Master 9983839
34 MangusT Lord Emperor 9867713
35 VNSmilee Grand Master 9862922
36 Zill2 Grand Master 9843065
37 SAGEAM Soul Master 9842117
38 KuLaK Duel Master 9718675
39 KickAss Blade Master 9650336
40 Ronnydmg Grand Master 9636548
41 BK-TOM Blade Master 9314997
42 BlackWolf Grand Master 9283324
43 Mike Grand Master 9232696
44 ava7anche Grand Master 9106665
45 ControL Lord Emperor 9100563
46 UnderCut Magic Gladiator 9069839
47 Arta High Elf 9018259
48 TaPaHTyL Grand Master 8953951
49 outcast Soul Master 8951283
50 -AJIEKC- Lord Emperor 8789700
51 Firentin Blade Master 8789139
52 Erebus Lord Emperor 8690264
53 PeSam Muse Elf 8676901
54 r41z Duel Master 8652501
55 Grendaizer Lord Emperor 8614357
56 Versace Duel Master 8605827
57 WkeT Lord Emperor 8588261
58 Agranom Grand Master 8488856
59 Kristy High Elf 8395203
60 Buon Magic Gladiator 8330942
61 MexaHu3M Grand Master 8159389
62 Wizzler Grand Master 8129364
63 -shunter- Duel Master 8074139
64 VitaL Lord Emperor 7984811
65 Force Blade Master 7945857
66 FourTwenny Duel Master 7936815
67 TePPoPuCT Grand Master 7877622
68 BaLTaZaR Lord Emperor 7844134
69 -Wasabi- Grand Master 7634294
70 ElfAE Muse Elf 7611906
71 pishuks Duel Master 7605153
72 Nemiroff Grand Master 7577266
73 LalLKA Lord Emperor 7548679
74 OkLaLaLa Grand Master 7545484
75 xOOx Elf 7508723
76 BlizcranK High Elf 7489720
77 Zubik Blade Knight 7484970
78 Qopdiva High Elf 7312941
79 Pasqda Grand Master 7298450
80 HuDiNiS Duel Master 7280714
81 -OG- Duel Master 7270371
82 Kaido Grand Master 7266140
83 eternaL Blade Master 7229709
84 4ainik Grand Master 7162204
85 Murder Grand Master 7152500
86 Elve145644 Elf 7119563
87 DiMoNi4 Grand Master 7037635
88 Zlapa Muse Elf 6886578
89 Durael Grand Master 6816429
90 Cassiopeia Soul Master 6768159
91 GrayHawk High Elf 6757905
92 Nexus High Elf 6673432
93 Stupor Dark Lord 6555866
94 djonja Grand Master 6500761
95 Fokys Grand Master 6460276
96 SongVeDem Blade Master 6457166
97 Yu-Gi-Oh Lord Emperor 6427091
98 TuGa Magic Gladiator 6426136
99 ReDLeDY Elf 6371612
100 Kaioz Grand Master 6352595