Xếp hạng

Đây là những chiến binh tích cực và quyết tâm nhất, họ đã dành được nhiều điểm nhất tại sự kiện Quảng Trường Quỷ tầng 6 trong tuần tháng.

Bảng xếp hạng được tính lại vào 00:00 của ngày đầu tiên trong tháng, những người dẫn đầu sẽ nhận được tiền thưởng.

Bảng xếp hạng Quảng Trường Quỷ
#
Nhân vật
Lớp nhân vật
Điểm
Bonuses
1 Sandeen Grand Master 148221618 100
2 eminem Grand Master 88426392 90
3 MarkuL Grand Master 64511244 80
4 BL1ZZARD Grand Master 46359666 70
5 AVGAN Grand Master 44362242 60
6 smurf1k Grand Master 37780926 50
7 Dumitra High Elf 37323432 40
8 -BLACK- Grand Master 33928542 30
9 FJIAKOH Duel Master 33451992 20
10 KaMuKag3e Grand Master 25419546 10
11 xGAZx Grand Master 25340280 10
12 SershanT Grand Master 24800940 10
13 Krimskiu Grand Master 22502856 10
14 milashka Muse Elf 21090414 10
15 YenBien Duel Master 20281116 10
16 aylEm- Magic Gladiator 17359956
17 AlakAzAM Grand Master 17014548
18 Huntress High Elf 15163350
19 Player Grand Master 14461902
20 Kjazis Grand Master 14461458
21 6paToK Lord Emperor 14361834
22 MadeInUSSR Soul Master 14126856
23 Arow Grand Master 13942752
24 Arizona Grand Master 13320606
25 Kenwood Blade Master 12992238
26 ExPro Grand Master 12942666
27 -inslde Duel Master 12877170
28 -FeniXRise Grand Master 12433680
29 Xaxa Grand Master 11702988
30 PROTOTYPE Grand Master 10254462
31 Krakatao Duel Master 9950430
32 -747- Lord Emperor 8863722
33 GoodEvil Grand Master 8839656
34 voron Grand Master 8621904
35 Narkoz Magic Gladiator 8078280
36 Kurator Duel Master 7775370
37 -AsmiaN- Duel Master 7678932
38 blondin Grand Master 7533648
39 hardstyLE Lord Emperor 7447470
40 -KyCb- Duel Master 7422024
41 BeZuMeC Grand Master 7327854
42 KoLBacKA High Elf 7164930
43 -AMYR- Blade Master 7057794
44 npeLecTb Lord Emperor 6633000
45 WhatAHell Grand Master 6475932
46 KoronaVIR Duel Master 6455688
47 DarkCom Grand Master 6323238
48 mich Lord Emperor 6160698
49 Prodigy Blade Master 6038838
50 McLaren Blade Master 5982492
51 Inspektor Blade Master 5802738
52 OzzzY Lord Emperor 5637486
53 ART3MIS High Elf 5562636
54 -Gordex- Lord Emperor 5223918
55 Korvalan Grand Master 4941528
56 GoodNight Grand Master 4848762
57 Malibu-Inc Duel Master 4848714
58 PROMITEY Duel Master 4637544
59 Greta High Elf 4438074
60 -MPA3b- Lord Emperor 4316622
61 WhiteKing Lord Emperor 4024782
62 Hearts Grand Master 3935076
63 WhiteLord Grand Master 3697260
64 -3aKaTKa- Lord Emperor 3459174
65 Dyn4ik Grand Master 3133608
66 -iBOSS- Grand Master 3108774
67 NoNameEkb Duel Master 3046704
68 TbomaDL Lord Emperor 3027252
69 -Virus- Duel Master 2972610
70 -KuVaLDa- Grand Master 2883096
71 Kataleea High Elf 2838954
72 -z1- Duel Master 2751252
73 Bonnie High Elf 2679012
74 Patrokyl Soul Master 2583924
75 Xenomorph- Grand Master 2493660
76 OzzZ Duel Master 2381088
77 Kenda High Elf 2351412
78 BurgerKing Duel Master 2333268
79 Cpakare3 Grand Master 2309496
80 Rong Duel Master 2297790
81 Settler Lord Emperor 2279712
82 Zirikkk Lord Emperor 2260662
83 CCleaner High Elf 2202894
84 Durovic Soul Master 2136822
85 Andra High Elf 2110290
86 Zero Duel Master 1988838
87 Abrik0s Grand Master 1974588
88 --Mutilate Grand Master 1948074
89 MARMON Grand Master 1804686
90 Faai Grand Master 1773276
91 Reuben Blade Master 1729686
92 MiaKhlifa Muse Elf 1695624
93 MogecT Lord Emperor 1691562
94 Warrior Blade Master 1680450
95 pinQkio Magic Gladiator 1663350
96 -IceQueen- High Elf 1654104
97 AndreyK Lord Emperor 1610868
98 Fortehno Duel Master 1590780
99 Zanyda Lord Emperor 1581972
100 -Shooter- High Elf 1561986