Xếp hạng

Đây là những chiến binh tích cực và quyết tâm nhất, họ đã dành được nhiều điểm nhất tại sự kiện Quảng Trường Quỷ tầng 6 trong tuần tháng.

Bảng xếp hạng được tính lại vào 00:00 của ngày đầu tiên trong tháng, những người dẫn đầu sẽ nhận được tiền thưởng.

Bảng xếp hạng Quảng Trường Quỷ
#
Nhân vật
Lớp nhân vật
Điểm
Bonuses
1 MAYBAX Lord Emperor 187074150 100
2 janxxxl Grand Master 177664380 90
3 98acab78 Grand Master 173836788 80
4 Heddin Grand Master 117343560 70
5 Rx230 Duel Master 110609220 60
6 MadMaxMG Duel Master 109955460 50
7 -Gaga- Grand Master 99460170 40
8 ShadeWar Grand Master 79186122 30
9 romello Grand Master 74249898 20
10 V1NS Grand Master 67998858 10
11 Kalhun Grand Master 67791948 10
12 MrLightTeo Duel Master 65381454 10
13 MexHo Grand Master 61902492 10
14 WhYb Duel Master 52777242 10
15 -ShpioN- Lord Emperor 48206430 10
16 koldyyn Grand Master 42527412
17 -TheEagle- Duel Master 34187736
18 anto Lord Emperor 32474478
19 POCO Duel Master 32028684
20 PeterCheff Lord Emperor 31108776
21 bogdanius Grand Master 28252884
22 sver4ek Soul Master 27474312
23 LLlyJl3p Duel Master 23220630
24 gavrjuwa Grand Master 22939884
25 Moonlord Grand Master 20174790
26 esceng12 Grand Master 17252994
27 BEPTEP Lord Emperor 16037550
28 kergudu Soul Master 14205240
29 1StJudas Duel Master 13425876
30 Rivain Grand Master 12891798
31 Anky High Elf 12835596
32 -PsixGM- Grand Master 12288888
33 Almanah Blade Master 10767996
34 -Negative- Duel Master 10609080
35 Ragtrs Soul Master 10565028
36 AmbeR Grand Master 9520980
37 ArchiGM Soul Master 9278952
38 -Rudolf- Grand Master 9255960
39 kobos Soul Master 8282274
40 Pandakaru Grand Master 7368786
41 NATURINO Grand Master 7240542
42 GOLEAF Grand Master 7048182
43 PvPpendant Magic Gladiator 6959028
44 noKeMowKa Duel Master 6878958
45 CoCuCo4HuK Duel Master 6722718
46 Samozvanka High Elf 6220590
47 TimotiSM Grand Master 5891496
48 HermesMG Duel Master 5872230
49 PREDATTOR Lord Emperor 5369220
50 FixBug Duel Master 5163222
51 XXXanecs Grand Master 5132802
52 -AmbeR- Lord Emperor 5013924
53 Ryzen7 Soul Master 4945104
54 Geeway Duel Master 4901232
55 --Fanfan-- Grand Master 4892058
56 Silver2 Magic Gladiator 4480164
57 Darkstarrr High Elf 4407690
58 PlegaceSM Grand Master 4120974
59 Saifer777 Grand Master 3868656
60 silver4 Soul Master 3835206
61 GauPi Duel Master 3776046
62 CringeLord Lord Emperor 3548982
63 -BTC- Grand Master 3510960
64 HightElf Muse Elf 3506790
65 -Nechto Lord Emperor 3464946
66 DEMOHtbmbi Lord Emperor 3368322
67 Horon Grand Master 3292422
68 -PREACHER- Duel Master 3220722
69 Eropu4 Grand Master 3172860
70 -Drujiwe- Blade Master 2870724
71 -meth0d- Grand Master 2798844
72 ExtremeMG Duel Master 2720322
73 D0minator Grand Master 2612166
74 roti02 Lord Emperor 2591184
75 Diana-elf High Elf 2470182
76 -Compadre- Grand Master 2464902
77 RedHero Duel Master 2352816
78 Sorceress Soul Master 2336064
79 Ch1per Duel Master 2200290
80 PlegaceSM Grand Master 2160468
81 Kuzan Soul Master 2038482
82 Deathkill Magic Gladiator 1950036
83 Skull Lord Emperor 1937844
84 scrini Soul Master 1922250
85 Elfiika85 High Elf 1813998
86 -X-A-M- Grand Master 1792434
87 WhiteHero Grand Master 1774170
88 -Lui- Lord Emperor 1747314
89 ExeLLaNCe Grand Master 1674570
90 xIDeadlyIx Blade Master 1631508
91 Boncho Soul Master 1575516
92 PlegaceGM Grand Master 1564224
93 VinhNguyen Duel Master 1556928
94 Gonzalezz Soul Master 1440780
95 -l-DON-l- Grand Master 1339566
96 Elevant Blade Master 1318740
97 PhoenixSM Soul Master 1312866
98 MawiHa Magic Gladiator 1299138
99 F1FA Blade Master 1276446
100 WariacikPL Soul Master 1270662