Xếp hạng

Đây là những chiến binh tích cực và quyết tâm nhất, họ đã dành được nhiều điểm nhất tại sự kiện Quảng Trường Quỷ tầng 6 trong tuần tháng.

Bảng xếp hạng được tính lại vào 00:00 của ngày đầu tiên trong tháng, những người dẫn đầu sẽ nhận được tiền thưởng.

Bảng xếp hạng Quảng Trường Quỷ
#
Nhân vật
Lớp nhân vật
Điểm
Bonuses
1 Heddin Grand Master 244793394 100
2 BaJleT Grand Master 155577114 90
3 1970 Grand Master 140754402 80
4 VENOMpwp Soul Master 119449974 70
5 Rizen3 Soul Master 114581256 60
6 otrok Duel Master 91088958 50
7 Storm8890 Grand Master 83613984 40
8 Baboon Soul Master 71709678 30
9 Jo-BlacK Grand Master 60820170 20
10 PercyJack Duel Master 57066204 10
11 vol6ebnik Grand Master 26595540 10
12 I7aHga Duel Master 24572292 10
13 Frida High Elf 21801042 10
14 Legion4007 Grand Master 21607062 10
15 -PsixGM- Grand Master 21128232 10
16 ZoLTaN Grand Master 20500854
17 slayer1 Duel Master 17394438
18 Izumrudik High Elf 16226322
19 DajaVu High Elf 12956904
20 -ShpioN- Lord Emperor 12586974
21 Ob1to Duel Master 12156024
22 kucer Duel Master 12003858
23 Scorp5781 Grand Master 11738778
24 Xanzo1 Soul Master 11521044
25 PavelKir Soul Master 11251458
26 ZIMMMER Duel Master 10568136
27 -Compadre- Grand Master 10468074
28 Xanzo10 Soul Master 10058364
29 Cery Soul Master 9757968
30 -RiKoWET- High Elf 9572760
31 Belmond Soul Master 8884764
32 Airship High Elf 8673390
33 wssd Soul Master 8375190
34 Yussel Soul Master 8221344
35 KabuL Grand Master 8138682
36 buhano4ka High Elf 7774668
37 Sardelka Grand Master 7527834
38 Triadaa Lord Emperor 6954324
39 Mardelka Duel Master 6947832
40 upucka5 Magic Gladiator 6771132
41 upucka3 Soul Master 6665202
42 sinelf High Elf 6539352
43 Buld0zeR- Lord Emperor 6382416
44 4i4i4ibis Grand Master 6340338
45 Pinstripe Grand Master 6102168
46 Vilwarin Grand Master 5746062
47 RO3A High Elf 5345892
48 NaMsHuD Lord Emperor 5303346
49 Wertyxa Grand Master 4760586
50 EwkiKowki High Elf 4750566
51 SalaMoon Lord Emperor 4737552
52 glist2 Duel Master 4479054
53 PROTON Grand Master 4418154
54 Martini High Elf 4049316
55 Bombermem Grand Master 4045104
56 BmPsIx Soul Master 3945552
57 KoJlduN Grand Master 3874524
58 SkyBeT High Elf 3801390
59 Y3ypnamop Grand Master 3751722
60 -TheEagle- Duel Master 3571008
61 kuIam Grand Master 3346908
62 BoToH Soul Master 3337890
63 Wanderer Lord Emperor 3284376
64 Musatov Grand Master 3208656
65 Xmen Grand Master 2977950
66 infestor Grand Master 2820468
67 rysalka Muse Elf 2815836
68 P0WERFUL Grand Master 2741670
69 taranb Magic Gladiator 2642250
70 Avokado Blade Master 2547108
71 whisperer Soul Master 2493600
72 -TriPaSto- High Elf 2444646
73 BlackDjek Grand Master 2433024
74 imminence Soul Master 2392950
75 kirjuxa Blade Master 2375100
76 1978 Grand Master 2358294
77 bogdanius Grand Master 2289150
78 CarteR Lord Emperor 2182668
79 fearbreath Grand Master 2171502
80 -Reina- High Elf 2163726
81 Ch1per Duel Master 2161482
82 LifeVaul Grand Master 2015064
83 bytopdl Lord Emperor 1996176
84 Buritto Grand Master 1921116
85 BakseR3 Magic Gladiator 1913442
86 Davit2013 Grand Master 1846062
87 Nosfe Soul Master 1825332
88 Trafik Soul Master 1824648
89 JIAMEP Grand Master 1781334
90 Suflen Grand Master 1759734
91 Goooogle Soul Master 1752882
92 Allegory Muse Elf 1737330
93 dins1989 Soul Master 1712238
94 300dvapo20 Soul Master 1710018
95 Zverj Lord Emperor 1551468
96 AzeKill Duel Master 1537128
97 TigerVn Magic Gladiator 1514328
98 kalimatic Muse Elf 1401750
99 WoTlimeOn Grand Master 1358730
100 danidy Blade Master 1314474