Xếp hạng

Đây là những chiến binh tích cực và quyết tâm nhất, họ đã dành được nhiều điểm nhất tại sự kiện Quảng Trường Quỷ tầng 6 trong tuần tháng.

Bảng xếp hạng được tính lại vào 00:00 của ngày đầu tiên trong tháng, những người dẫn đầu sẽ nhận được tiền thưởng.

Bảng xếp hạng Quảng Trường Quỷ
#
Nhân vật
Lớp nhân vật
Điểm
Bonuses
1 Bourbon Grand Master 156275844 100
2 faGlad Duel Master 121038456 90
3 otrok Duel Master 106584780 80
4 Oten Duel Master 99932664 70
5 BlackDjek Grand Master 76962648 60
6 BaJleT Grand Master 54191928 50
7 POCO Duel Master 49467870 40
8 Amyr4ik Grand Master 41953524 30
9 BEPTEP Lord Emperor 41886654 20
10 Girlgirl Duel Master 28852788 10
11 Zverj Lord Emperor 26420694 10
12 Davit2013 Grand Master 26091420 10
13 Rubick Grand Master 24116466 10
14 Yennefer High Elf 21883788 10
15 bulo4ka3 Soul Master 18281700 10
16 Ex3meElf High Elf 18094098
17 silversurf Grand Master 18081222
18 bulo4ka5 Magic Gladiator 15800958
19 Ex3meSM Grand Master 15710730
20 Rebbeka High Elf 15401142
21 Heddin Grand Master 15197766
22 aanc Grand Master 15156594
23 APJIEKUH Soul Master 14210448
24 fabon4 Magic Gladiator 13509900
25 RO3A High Elf 13011732
26 -MAWINA- High Elf 12859110
27 fabon2 Magic Gladiator 12586326
28 Promitei Grand Master 12160104
29 Glaz1 Soul Master 11086338
30 -meth0d- Grand Master 11014872
31 Wanderer Lord Emperor 10255938
32 ACCA Duel Master 9146682
33 Pristy Duel Master 9111348
34 MrDennySM Grand Master 8891178
35 Borduei Soul Master 8734812
36 PAXAHsm Grand Master 8453352
37 Ubica1 Soul Master 8431014
38 MrBoogie Duel Master 8425788
39 -TheEagle- Duel Master 8294928
40 Stranniy Soul Master 8149380
41 Suflen Grand Master 7915266
42 leta High Elf 7894512
43 jaka4ajusj Blade Master 7874940
44 Nikelback Grand Master 7437858
45 Mardelka Duel Master 7339122
46 Elfeyka High Elf 7295088
47 Neo94 Duel Master 7214514
48 Arghus Soul Master 7108764
49 Sardelka Grand Master 6998994
50 bulo4ka1 Muse Elf 6625566
51 Mort3m Grand Master 6433542
52 Gaiut High Elf 6151944
53 Rx230 Duel Master 6085974
54 ZakoHHuk Duel Master 5889798
55 hobas Blade Master 5885082
56 ApecTxDL Lord Emperor 5884428
57 Ebony High Elf 5811606
58 Amyr4iKkk Soul Master 5750214
59 taranb Duel Master 5687478
60 -Kristoff- Duel Master 5663742
61 -HannibaL- Lord Emperor 5648436
62 LLluJloB Grand Master 5599770
63 PROTON Grand Master 5590602
64 Rare Grand Master 5107206
65 Hegpyr Soul Master 4961292
66 MedionDW Grand Master 4957758
67 BlessHero Grand Master 4762512
68 Buritto Grand Master 4722612
69 ssema Magic Gladiator 4616748
70 PutinMG Duel Master 4413600
71 Darnelka Lord Emperor 4362600
72 Martini High Elf 4294038
73 maliw Grand Master 4252914
74 SlyBoots Lord Emperor 4217820
75 -bEhitEk- Blade Master 4091574
76 MG1SP Duel Master 3966102
77 JlaDHo Lord Emperor 3858126
78 -Nalla- Lord Emperor 3848700
79 -Compadre- Grand Master 3824310
80 BananaMG Magic Gladiator 3767514
81 -MangusT- Grand Master 3606780
82 KlSsDL Lord Emperor 3333372
83 SombrA Blade Master 3276078
84 NFS2 Grand Master 3185406
85 -LACOSTE- Lord Emperor 3132456
86 Samozvanka High Elf 3114876
87 Amyrik Soul Master 3035466
88 Asulta Dark Lord 2957658
89 NIKOLAS23 Grand Master 2859468
90 Ch1per Duel Master 2856750
91 --ZXC-- High Elf 2743200
92 IronBank Duel Master 2738010
93 Wertyxa Blade Master 2584302
94 Amyrryr Soul Master 2570574
95 Pdaddy High Elf 2246412
96 slayer1 Duel Master 2213178
97 infestor Grand Master 2190180
98 Triadaa Lord Emperor 2182938
99 prjan High Elf 2100156
100 CoCuCo4HuK Duel Master 2011644