Xếp hạng
Master Origin Mega Empire Deus Extreme

Đây là những chiến binh tích cực và quyết tâm nhất, họ đã giết nhiều quái vật nhất trong trò chơi.

Xếp hạng Thợ săn
#
Nhân vật
Lớp nhân vật
Quái vật
1 TheKing Grand Master 11139011
2 Noobsaybot Blade Master 10583098
3 Gragora Grand Master 10085707
4 Moderator Duel Master 9388887
5 -Z-L-O- Grand Master 9056171
6 Scizo Grand Master 8733135
7 scuko Lord Emperor 8697655
8 TWITTER Dark Lord 8636562
9 -MORBIUS- Grand Master 8480248
10 nonJlaBok Duel Master 8222003
11 manthau Duel Master 7384410
12 Swipe Lord Emperor 7375501
13 -Mozart- Lord Emperor 7048737
14 MoonLight Soul Master 6931530
15 6i6iVN High Elf 6904950
16 -Cheloo- Lord Emperor 6862681
17 Ble4ch Lord Emperor 6715381
18 -An0ther- Grand Master 6469967
19 westy Duel Master 6373651
20 Olympiacos Grand Master 6318810
21 buffpro High Elf 6256567
22 Genius-A- Duel Master 6118097
23 SonGR Duel Master 5859060
24 Nameless Grand Master 5689517
25 KrausE Lord Emperor 5573955
26 LeshaBK Blade Master 5550590
27 TieuLyTu Duel Master 5522490
28 Koza4okDL Lord Emperor 5476320
29 -CAPSLOCK- High Elf 5423987
30 1102 Blade Master 5421531
31 Wampella Blade Master 5379987
32 -MoRTReD- Lord Emperor 5379149
33 BILLY Duel Master 5357936
34 VN1ST Blade Master 5229553
35 JustFeel Duel Master 5180864
36 Rezak Lord Emperor 5082428
37 LiangPeng Grand Master 5050931
38 d0k3r0k Blade Master 5028541
39 MrKaKa Grand Master 4948073
40 MoRTReD Duel Master 4946477
41 VanBuuren Grand Master 4899379
42 MasterYoda Grand Master 4794166
43 -xLoki- Blade Master 4745398
44 Xpystik Grand Master 4715516
45 Maximum Grand Master 4648073
46 Kloun1 Dark Knight 4561443
47 BparHapoga Grand Master 4495703
48 BossBBQ Blade Master 4437311
49 Redo Muse Elf 4422247
50 Abram Lord Emperor 4365829
51 -ByBLiK- Blade Master 4260797
52 Trigger Blade Master 4256252
53 Shroud High Elf 4242578
54 shizO Grand Master 4151708
55 Eternal Grand Master 4128335
56 Bossssssss Grand Master 4055154
57 Shark1 Blade Master 4051557
58 GeeTay Lord Emperor 3999257
59 hiheloo007 Dark Knight 3894596
60 Armen Blade Master 3892461
61 -SKY- High Elf 3887340
62 ZZippO Duel Master 3881716
63 Shark3 Duel Master 3879839
64 llGunnerll Lord Emperor 3826780
65 BilyBamBam Blade Master 3820050
66 TrumDL Lord Emperor 3770873
67 Gojo Grand Master 3712673
68 MrRuby Duel Master 3691955
69 HuTpO Grand Master 3690468
70 -Hyena- Duel Master 3639433
71 zohhan Grand Master 3619286
72 -KOCMOC- Grand Master 3598903
73 3222225 Elf 3597328
74 Elizum Grand Master 3576851
75 W1zarD Grand Master 3574749
76 Weiss Blade Master 3572092
77 MUZHIKOV Duel Master 3524174
78 DKDKNY Blade Knight 3461759
79 DeNnY Grand Master 3396232
80 -14KapaT- Lord Emperor 3388893
81 zmeysmail Grand Master 3345706
82 BlueMaN Blade Knight 3317519
83 GraKast High Elf 3272970
84 Mghifi Duel Master 3252767
85 pohooyou Grand Master 3234802
86 ThanhTuyen Muse Elf 3224618
87 Doughnut Lord Emperor 3217546
88 MormegiL Blade Knight 3211485
89 Steven Duel Master 3203579
90 Shark4 Lord Emperor 3198841
91 Shinobi Duel Master 3180058
92 MyAnh Grand Master 3150372
93 Perseus Grand Master 3148601
94 pupok Dark Knight 3140774
95 Sender Grand Master 3109165
96 BoBo Duel Master 3106898
97 Myrto High Elf 3098291
98 byMOKPblu Grand Master 3088926
99 dgrfrdf Elf 3085060
100 bahamut Grand Master 3053889