Xếp hạng
Master Origin Mega Empire Deus Extreme

Đây là những chiến binh tích cực và quyết tâm nhất, họ đã giết nhiều quái vật nhất trong trò chơi.

Xếp hạng Thợ săn
#
Nhân vật
Lớp nhân vật
Quái vật
1 -DesiGn- Grand Master 19201546
2 lmperator Grand Master 18309119
3 Cheff Grand Master 17046456
4 PHaNToR Grand Master 15700601
5 1000VND Blade Master 15227775
6 referal012 Dark Knight 14760028
7 ElProblema Grand Master 14691074
8 -King- Blade Master 14499237
9 Merix Grand Master 13955476
10 MrPer4ik Duel Master 13391077
11 MidilackY Grand Master 12791956
12 -50Cent- Grand Master 12407595
13 BOEING Lord Emperor 12356547
14 1stVN-TP Duel Master 12326172
15 DimK Grand Master 12261673
16 KopKop Magic Gladiator 11925087
17 Krju4ok Blade Master 11908410
18 EVRO Lord Emperor 11814801
19 ZzEvilzZ Grand Master 11555315
20 MON5TER Blade Master 11479582
21 ROKKO Blade Master 11267482
22 Kryfear Duel Master 11170774
23 1StVN-113 Blade Master 10915324
24 -Aluf- Lord Emperor 10701513
25 ReDLaDY High Elf 10552499
26 -BiGBoSS- Lord Emperor 10357475
27 Kynep Grand Master 10265306
28 Sovest Duel Master 10183338
29 Torn Lord Emperor 10139609
30 quest55 Elf 10123844
31 -GoD- Grand Master 10097222
32 Chick High Elf 10025228
33 ALP1NE Grand Master 9984557
34 MangusT Lord Emperor 9867713
35 VNSmilee Grand Master 9862922
36 SAGEAM Soul Master 9844217
37 Zill2 Grand Master 9843567
38 KuLaK Duel Master 9718675
39 KickAss Blade Master 9650485
40 Ronnydmg Grand Master 9636548
41 BK-TOM Blade Master 9314997
42 LLLkyRa Elf 9283807
43 Mike Grand Master 9234281
44 ava7anche Grand Master 9108597
45 ControL Lord Emperor 9100563
46 UnderCut Magic Gladiator 9069839
47 Arta High Elf 9019955
48 TaPaHTyL Grand Master 8953951
49 outcast Soul Master 8951283
50 -AJIEKC- Lord Emperor 8789700
51 Firentin Blade Master 8789139
52 Erebus Lord Emperor 8690264
53 PeSam Muse Elf 8678008
54 r41z Duel Master 8652508
55 Grendaizer Lord Emperor 8619456
56 Versace Duel Master 8605827
57 WkeT Lord Emperor 8588322
58 Agranom Grand Master 8489098
59 Kristy High Elf 8400518
60 Buon Magic Gladiator 8330942
61 MexaHu3M Grand Master 8159389
62 Wizzler Grand Master 8129373
63 -shunter- Duel Master 8074139
64 VitaL Lord Emperor 7984811
65 Force Blade Master 7946523
66 FourTwenny Duel Master 7936815
67 TePPoPuCT Grand Master 7879519
68 BaLTaZaR Lord Emperor 7845029
69 fffrrrr Dark Lord 7634653
70 ElfAE Muse Elf 7611906
71 pishuks Duel Master 7605178
72 Nemiroff Grand Master 7579020
73 LalLKA Lord Emperor 7548679
74 OkLaLaLa Grand Master 7546365
75 xOOx Elf 7508723
76 BlizcranK High Elf 7489720
77 Zubik Blade Knight 7485250
78 Qopdiva High Elf 7314092
79 Pasqda Grand Master 7299236
80 HuDiNiS Duel Master 7282511
81 -OG- Duel Master 7271496
82 Kaido Grand Master 7267010
83 eternaL Blade Master 7229709
84 4ainik Grand Master 7162204
85 Murder Grand Master 7152500
86 Elve145644 Elf 7119563
87 DiMoNi4 Grand Master 7039876
88 Zlapa Muse Elf 6888360
89 Durael Grand Master 6817869
90 Cassiopeia Soul Master 6768159
91 GrayHawk High Elf 6757905
92 Nexus High Elf 6673432
93 Stupor Dark Lord 6556964
94 djonja Grand Master 6502407
95 Fokys Grand Master 6460276
96 SongVeDem Blade Master 6457166
97 Yu-Gi-Oh Lord Emperor 6427091
98 TuGa Magic Gladiator 6426136
99 ReDLeDY Elf 6371612
100 Kaioz Grand Master 6352595